ACB SHIHLIN 4P 5000A 120kA loại kéo rút ( BW6300-HS )
  • Mã sản phẩm:
    BW 6300-HS 4P DRAW OUT
  • Giá:
    205.764.000đ 395.700.000đ -48%
  • ( giá trên chưa bao gồm 8% VAT )
    Vui lòng liên hệ P. Kinh Doanh để được hỗ trợ tốt nhất
  • Lượt xem:
    339
    Đã bán:
    0
  • Xuất xứ:
    SHIHLIN electric ( sx tại Đài Loan )
  • Bảo hành:
    12 Tháng ( theo quy định của nhà SX )
Máy cắt hạ thế ( ACB ) SHIHLIN BW6300-HS 4P 5000A 120kA
- Loại kéo rút ( Draw out type )
- Số cực (Pole) : 4 cực
- Dòng bảo vệ định mức (Ampe trip) : 5000A
- Dòng cắt bảo vệ ngắn mạch (kA) : 120/100kA
Thiết bị đã bao gồm : MD, CC, SHT, AX5C
CATALOGUE ACB ( máy cắt không khí ) SHIHLIN
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo quy định nhà sx
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Giao hàng linh hoạt trên toàn quốc
Loại kéo rút DRAW OUT TYPE
Nhà sản xuất: Shihlin / Taiwan
Mã sản phẩm: BW 6300-HS
Bảo hành: 12 tháng
Liên hệ P. Kinh Doanh : 0916 804 808 - 0916 604 609, Email: sale.dienthaiduong@gmail.com
Đặc tính kỹ thuật của ACB Shihlin :
  • Phân loại lắp đặt:
    • Loại cố định (Fixed type): Thường dùng cho các hệ thống yêu cầu sự ổn định cao.
  • Thông số phổ biến:
    • Dòng điện định mức: Từ 630A đến 6300A.
    • Số cực: 3 cực (3P) hoặc 4 cực (4P).
    • Khả năng cắt ngắn mạch: Thường từ 65kA đến 85kA hoặc cao hơn tùy dòng.
  • Tiêu chuẩn: Tuân thủ tiêu chuẩn quốc tế IEC 60947-2
ACB SHIHLIN 4P/5000A/120kA  BW6300-HS
  • Mã Hàng : BW 6300-HS
  • ACB (Máy cắt hạ thế) loại  : 4 Pha
  • Rated current (A) : 5000A (dòng điện định mức)
  • Ampere frame (AF) : 6300AF (Khung kích thước chế tạo)
  • Ultimate breaking capacity (kA) : Icu = 120kA, Ics = 100kA
  • Rated operating voltage(V) : (Ue) 380V/400/415V (Điện áp làm việc định mức)
  • Frequency (Hz) 50Hz / 60Hz (tần số định mức)
  • IEC: 60947-2
  • Thông số Máy Cắt Hạ Thế ( ACB ) BW 6300-HS 4P của SHIHLIN :
  • Kích thước Máy Cắt Hạ Thế ( ACB ) BW6300-HS 4P của SHIHLIN :
  • ACB SHIHLIN 4P 5000A 120kA loại kéo rút ( BW6300-HS ) 1